7 muhimman dokoki ga kowane kwikwiyo
Articles

7 muhimman dokoki ga kowane kwikwiyo

Ƙananan yara, masu wasa da masu laushi - ƙwararrun kwikwiyo a cikin lokaci suna cin nasara a zukatan duk wanda suka hadu da su, suna barin 'yan ko'ina. Duk da haka, irin wannan jariri a cikin iyali ba shi da sauƙi. Amma godiya sosai!

Hoto: pixabay.com Anan akwai abubuwa guda 7 masu taɓawa (wasu lokacin ɗan ban haushi) waɗanda tabbas suna cikin jerin gaskiyar da ba za a iya lalacewa ta kowane jariri mai ƙafa huɗu.1. Ko'ina don bin mai shi a kan diddige.Hoto: pixabay.com Ana neman wasu keɓantawa da keɓantawa? Idan kun sami ɗan kwikwiyo, to tabbas yana da daraja yin bankwana da wannan. Yana neman jagorar fakitin da zai bi. Wanene wannan shugaba? Haka ne, kai! Yi shiri don gaskiyar cewa jaririn zai zama inuwa ta biyu don 'yan watanni na farko. 2. Duk abin sabo ne mahaukaci sanyi! Ƙofa, baƙi, TV mai ƙarfi, har da atishawar da ba zato ba - duk yana da ban sha'awa! Idan kuma kana da madubi a kasa, to tabbas zai zama babban abokin kwikwiyo, kuma, a wasu lokuta, babban abokin gaba.3. Komai na duniya abin wasa ne mai tauna.Hoto: pixabay.com Idan kun dade kuna tunanin cewa zai zama lokaci don tsaftace abubuwa a cikin ɗakin sau da yawa, ku sami kwikwiyo! Ƙarƙashin ƙira, a ƙarƙashin barazanar cin duk abin da ke kusa da kai, tabbas zai taimake ka da wannan aikin. 4. Safiya ita ce mafi yawan abin da ake jira na yini. Motsin ɗan ƙaramin motsinku na barci, kamar ɗan kwikwiyo, tuni ya fara gudu tare da jin daɗi don gaishe ku a cikin sabuwar rana, babu haske, babu wayewar gari. Ƙarfinsa zai zama kishi na mafi fili kofi filayen. Ko da ba ka taba zama mutumin safiya ba, kyakkyawa, farin ciki fuska da wutsiya ta gefe-da-gefe za su sa ka manta da karfe 5:30 na safe. 5. Gidan gado shine mafi kyawun ajiya don…komai. Shin kun yanke shawarar barin kwikwiyo akan gado? Taya murna, mai yiwuwa, yanzu zai fara aiwatar da wani muhimmin aiki - adana abubuwan da ke da mahimmanci ga ƙananan ƙafafu huɗu: kayan wasan yara, kayan zaki da aka cinye da rabin-ci kuma, idan kun kasance (ba) sa'a ba, har ma da safa masu matsakaicin matsakaici. baby da basira ta janye.Hoto: pixabay.com 6. Rubuta ko da yaushe kuma a ko'ina. Ƙwararru kamar ƙananan yara ne, kawai ba tare da diapers ba. Kuma wani lokacin ma yana da alama cewa yana da sauƙi a zahiri da ma'ana ba zai yiwu ba don kiyaye ruwa mai yawa a cikin kansa ... A cikin yanayi mai kyau, ciyar da ƙarin lokaci a kan titi kuma, don guje wa tsabtacewa na har abada, kar a manta da cire kafet daga bangon. benaye.Hoto: pixabay.com7. Sumbatu al'ada ce ta yau da kullun. Zai zama kamar, wanene ba ya sonta lokacin da kwikwiyo ya nuna ƙaunarsa? Amma sau da yawa jaririn yana da tabbacin cewa lokaci mafi kyau don kai hari tare da tausayi shine daidai bayan kun shafa hannayenku da kirim, fentin kusoshi ko shafa kayan shafa. Abin da zan iya ce, sun san yadda za su zabi lokacin da ya dace.Hoto: pixabay.com Kwikwiyo babban nauyi ne, aiki mai yawa da kulawa. Amma tabbas kowane mai son kare zai yarda cewa waɗannan ƙananan halittu suna da daraja sosai! Fassara zuwa Wikipet. Hakanan zaku iya sha'awar:Karnuka suna faɗin lokaci… ta wari! Da kuma ƙarin abubuwan ban mamaki guda 6. Bidiyo mai ban dariya!«

Leave a Reply