Dwelf
Ƙwararrun Ƙwararru

Dwelf

Halayen Dwelf

Ƙasar asalinAmurka
Nau'in ulum
Height15-18 cm
WeightKilo 2-3
Shekaru20 shekaru
Halayen Dwelf

Takaitaccen bayani

  • matasa, nau'in gwaji;
  • dabbobi masu ban dariya da marasa ƙarfi
  • sosai m ga masu.

Asalin labari

Wannan nau'in yana da ƙarami, har yanzu yana cikin matakin gwaji. Amma ya riga ya bayyana cewa gwajin ya yi nasara. A shekara ta 2007, masana kimiyyar felinologists na Amurka sun yanke shawarar haifar da wani abin al'ajabi mai ban mamaki ta hanyar ketare nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri uku daban-daban. Dwelfs sun sami kunnuwa masu ban dariya daga Curls, gajeren kafafu daga Munchkins, rashin gashi daga Kanadiya Sphynxes. Hakanan, masu shayarwa sun gyara ƙarancin dabbobi. Ya zuwa yanzu, waɗannan halittu masu ban mamaki ba su da wata ƙungiyar felinological ta gane, tun da ɗan lokaci kaɗan ya wuce, amma shaharar dwelfs yana girma, kuma matsayin hukuma yana kusa da kusurwa.

description

Dwelfs suna kama da ko dai wani abin wasa mai kyau ko kuma hali daga zane mai ban dariya na yara. Gajerun ƙafafu masu naɗewa da kunnuwa masu ban dariya suna ba wa waɗannan kuliyoyi wani kamanni da ba a saba gani ba.

Duk da girman girmansu, jikinsu yana da ƙarfi da tsoka. Suna da faffadan ƙirji da gajere, ƙafafu masu kitse. Manya-manyan kunnuwa masu tazara tare da fitattun tukwici masu lankwasa baya ba su kamanni da elves.

Idanun suna da girma, zagaye, launinsu ya dogara da launi kuma yana iya zama ko dai shuɗi ko launin toka, koren zaitun ko rawaya.

Jikin dwelf yana jin kamar karammiski ko laushi mai laushi zuwa taɓawa. Fure-fure na iya girma akan wutsiya, hanci, kunnuwa da cikin ciki. A wasu wakilan nau'in, fata na iya haifar da ƙananan folds.

Launi na iya zama kowane: fari, ja, purple, launin toka, baki, hange.

Character

Wannan bayyanar mazauni ba sabon abu ba ne, kuma yanayin al'ada ne, feline na yau da kullun. Waɗannan dabbobi ne masu fara'a da marasa tashin hankali waɗanda suke wasa da ƙwallo cikin jin daɗi, suna raira waƙoƙi a kan gwiwoyin ubangijinsu, kuma suna yin bimbini a kan sigar taga. Sai dai in gajerun ƙafafu ba su ƙyale su tashi sama zuwa tudu ta cikin labule ba - amma wannan ƙari ne kawai. An yi imani da cewa mazauna suna da alaƙa da masu mallakar su kuma a lokacin da ba su daɗe (misali, hutu) za su iya yin baƙin ciki da rashin lafiya.

Dwelf Care

Ana tsabtace fata mai laushi cikin sauƙi tare da tawul mai ɗanɗano kawai. Ya kamata kuliyoyin wanka su kasance ba fiye da sau ɗaya a wata ba, ta yin amfani da ko dai shamfu na musamman ko na jariri. Gyara ƙusoshi kamar yadda ake bukata.

Yanayin tsarewa

Kulawa na yau da kullun, shirye-shiryen likita da alluran rigakafi , ingantaccen abinci mai gina jiki - wannan shine mabuɗin lafiyar cat. Don aminci, ya kamata a sanya gidajen sauro na musamman akan tagogi (kada a ruɗe da gidan sauro). Babban yanayin shi ne kada a cinye dabbar, saboda waɗannan kuliyoyi suna da kiba.

prices

Ya zuwa yanzu, za ku iya siyan irin wannan dabba mai ban sha'awa kawai a Amurka, kuma kyanwa zai biya mai yawa. Amma masu shayarwa na gida sun riga sun nuna sha'awar waɗannan kyawawan kuliyoyi masu ban sha'awa, don haka yana yiwuwa a cikin 'yan shekaru masu yawa za su bayyana a yankinmu.

Dwelf - Bidiyo

Cats 101 Animal Planet HD- Dwelf ** Babban inganci ***

Leave a Reply