Matsayin magunguna a cikin rayuwar kuliyoyi
Cats

Matsayin magunguna a cikin rayuwar kuliyoyi

Daga labarin da ya gabata "" mun san cewa haɗuwa da abinci da aka shirya da abinci na gida a cikin abincin dabbobi ba a ba da shawarar ba. Domin kada ya haifar da mummunar matsalolin narkewa a cikin cat, ya kamata a ba da fifiko ga ko dai shirye-shiryen ko abinci na halitta. Tabbas, tare da salon rayuwa na zamani, yawancin masu mallakar sun zaɓi abinci mai inganci da aka shirya, saboda tare da su ba za ku iya damu da lafiyar dabbobinku ba. Bugu da kari, yana da matukar dacewa. 

Ba a yarda da haɗa abinci da aka shirya da dafaffen abinci ba. Amma idan kuna son faranta wa dabbar ku rai da ɗan ƙaramin ɗanɗano fa? Misali, tsiran alade ko kifi mai dadi? Bayan haka, yana da ban sha'awa: duk lokacin akwai abinci iri ɗaya.

Amsar ita ce mai sauƙi: tara kayan abinci na cat. Kuma babu abinci daga tebur, in ba haka ba kyawawan nufinku na iya zama rashin cin abinci har ma da cututtukan dabbobi.

Duk da yake abubuwan jin daɗi daga tebur ɗin mu suna da mutuƙar mutuwa, ingantattun magunguna daga masana'antun da aka amince da su, akasin haka, suna da lafiya sosai. A matsayinka na mai mulki, an yi su ne daga nau'o'in halitta, ba su ƙunshi GMOs ba, kuma bitamin da abubuwa masu alama a cikin abun da ke ciki suna daidaitawa a hankali. Wannan yana nufin cewa maganin yana da sauƙin narkewa kuma ba zai haifar da rashin daidaituwa na abubuwa a jikin cat ba. 

Don haka menene magani?

Matsayin magunguna a cikin rayuwar kuliyoyi

  • Magani suna ba ku damar sarrafa abincin yau da kullun don kada dabbobin ku su gajiya da shi. Komai kyau da daidaita abincin da aka gama, wani lokacin yana da amfani don tsoma shi, kuma magunguna sune mafi kyawun mafita.

  • Magunguna masu inganci ƙarin cajin lafiya ne. Kuna iya zaɓar nau'ikan aiki na musamman waɗanda ke inganta yanayin fata, gashi da kusoshi, kula da yanayin rami na baki, tsarin narkewa, kar ku ƙyale gashin gashi ya zama cikin ciki kuma yana da tasiri mai kyau akan tsarin rigakafi. .

  • Magani shine mafi kyawun ƙarfafawa a cikin ilimi har ma a cikin horo. Don nasarar dabba, ya kamata a yabe shi, kuma kalma mai kyau tare da tidbit shine cikakkiyar yabo. Tare da taimakon magunguna, cat zai iya saba da gwajin gida, don rage faranta, shan magani, har ma da wanka. A cikin wata kalma, zuwa hanyoyin da ga yawancin felines sune mafi tsananin damuwa. Kuma game da dabaru, yana da wuya cewa aƙalla ɗaya daga cikinsu a cikin tarihin gabaɗaya an koyi ba tare da sa hannun kayan kirki ba!

  • Biyan kuɗi hanya ce mai sauƙi don nuna ƙaunar ku kuma ku ba dabbobin ku lokacin farin ciki kamar haka, ba tare da dalili ba. Ko da mafi yawan isa da kuma mai zaman kanta cat zai shakka godiya da wannan alamar hankali. Kuma motsin zuciyar kirki shine ɗayan manyan garantin rayuwa mai farin ciki!

Duk wani kantin sayar da dabbobi mai kyau yana da nau'ikan jiyya iri-iri a cikin kowane dandano da sifofi don manyan kuliyoyi da kyanwa na kowane nau'in. Daga cikin su, zaka iya samun sauƙi mai dadi wanda kyakkyawan mutuminka zai so!    

Kar ka manta da faranta wa abokanka masu ƙafafu huɗu, yana da sauƙi! 

Matsayin magunguna a cikin rayuwar kuliyoyi

Leave a Reply