Bambance-bambance tsakanin layin abinci na Akana
Dogs

Bambance-bambance tsakanin layin abinci na Akana

Bambance-bambance tsakanin layin abinci na Akana

Adadin abincin Acana Dog yana wakilta ta layi huɗu, daga cikinsu zaku iya zaɓar abinci don dabbar kowane zamani da nau'in. Ba shi da sauƙi don kewaya a cikin irin wannan babban nau'in, amma za mu taimake ku da wannan a yanzu.

Acana Classics

Tsarin abincin kare na Acana Classics ya haɗa da ɗan ƙaramin yankakken hatsi a matsayin tushen carbohydrates, kuma kayan abinci na nama sun ƙunshi rabin abun da ke ciki. Misali, abincin kaji na Prairie sabo ne turkey da kaza, yayin da Acana Classics Wild Coast abinci ya ƙunshi kifaye iri uku.

Bugu da kari, duk wani abincin kare na Akana Classic kuma ya ƙunshi kayan lambu da 'ya'yan itatuwa a matsayin ƙarin tushen abubuwan gina jiki da fiber don kyakkyawan narkewa.

Abincin da aka yi wa lakabin Acana a cikin wannan layin yana da farashi mafi araha, kuma ana sayar da shi a cikin fakitin har zuwa kilogiram 17, wanda ya sa ya fi dacewa da tattalin arziki, musamman idan kuna da dabbobi masu yawa. A lokaci guda, Acana Classics yana da ƙarancin abun ciki na nama fiye da sauran layin, yana mai da shi manufa don canzawa daga abinci mai-carbohydrate na al'ada zuwa abincin da ya dace da ilimin halitta na Acana.

Acan Heritage

Heritage a turance yana nufin “gado, gado”, kuma wannan ba kwatsam ba ne, domin abincin kare na Akana Heritage ne ya zama abinci na farko da masana’antar kera ta fara amfani da ‘ya’yan aikin manoma na Kanada, masu kiwon shanu da masunta. Wannan yana kawar da buƙatar jigilar kayan abinci, wanda shine dalilin da ya sa abincin kare na Acana Heritage ya ƙunshi nama, 'ya'yan itatuwa, kayan lambu da ganye.

Wannan layin shine mafi bambancin kewayonsa kuma ya haɗa da kayan cinya Akana abinci (Puppys Munior, ƙwanƙolin ƙananan nau'in, don ƙananan nau'ikan, don ƙananan nau'ikan, har ma da abinci na musamman don dabbobi masu bukatu na musamman - kiba, ƙara yawan aiki, canje-canje masu alaƙa da shekaru.

Kowace abincin da kuka zaɓa, tsarin abincin kare kayan abinci na Acana Heritage ya kasance iri ɗaya: nama mai yawa (har zuwa 70% kaza, turkey, kifi), wasu kayan lambu da 'ya'yan itatuwa da aka kawo daga yankin da ake samarwa, kuma babu hatsi a. duka. Wadannan ciyarwar da suka dace da ilimin halitta abu ne na gaske, an halicce su da ƙauna ga dabbobi da ƙasarsu.

Babban abu game da Acana Heritage shi ne cewa godiya ga nau'in abinci iri-iri, zaku iya zaɓar abinci ga kowane dabba, gami da girman pellet, shekaru da matakin aiki na dabbar. Kuma ko da yake, a gaskiya, ingantaccen abinci mai gina jiki ga kare a matsayin nau'in nau'in ra'ayi ne na duniya, tsarin mutum na iya zama mahimmanci ga masu shi.

Yankunan Acana

Kamar yadda sunan layin ya nuna (yankuna na nufin "yanki", "na gida"), Acana Reginales abincin kare ana yin su ne daga kayan abinci da ake girma a kusa da shukar Acana a Alberta, Kanada. Abubuwan albarkatu na wannan yanki sun ba da damar samun nama mai yawa daga nau'ikan dabbobi da kaji iri-iri, noman kayan lambu da 'ya'yan itace masu yawa, da kifi daga koguna da tafkuna na gida da kuma bakin tekun Pacific. An ƙirƙira abincin kare na yankin Acana tare da mafi girman abun ciki na nama (70%), yana mai da abinci ukun da ke cikin layi ya zama ma'auni na zinari na daidaiton halittu.

Abincin kare na Yanki na Acana ya haɗa da kaza, turkey, trout bakan gizo da walleye (Wild Prairie); duck, turkey, rago da arewa pike (Cibiyoyin Ciki); a ƙarshe, herring, perch, flounder da hake (Pacifica).

Babu irin wannan nau'in nau'in nau'in kayan abinci na nama a cikin kowane layin alama, kuma ƙaramin adadin 'ya'yan itatuwa da kayan marmari ne kawai suna aiki azaman ƙarin tushen abubuwan gina jiki da fiber don narkewa mai kyau.

Yankunan Acana sun dace da kowane girma da shekaru, don haka zaku iya fara ciyar da shi ga ƴan kwikwiyo tun suna ƙuruciya a ƙimar ciyarwar da aka ba da shawarar akan kunshin. 

Acan Singles

Akwai lokuta a lokacin da ciyarwa tare da babban adadin nama aka gyara an talauci jure da kare saboda da peculiarities na enzymatic tsarin ta gastrointestinal fili, abinci allergies ko inlerances.

An tsara abincin kare na Acana Singles musamman don waɗannan dabbobin gida, kuma kamar yadda sunan layin ya nuna (marasa aure – “marai ɗaya”), kowane abinci yana ɗauke da tushen furotin dabba iri ɗaya wanda ba kasafai yake haifar da matsalolin narkewar abinci ba.

Zaɓi daga naman alade (Acana Singles Yorkshire Pork), rago (Acana Singles Grass-Fed Lamb), duck (Acana Singles Free-Run Duck) ko kifi (Acana Singles Pacific Pilchard) dangane da wannan abincin. wanda ya dace da dabbar ku mafi kyau. Hakanan zaka iya canzawa tsakanin su ba tare da wani dogon canji ba.

Ɗaya daga cikin nau'in nama baya nufin ƙarancin nama, kuma wannan gaskiya ne ga kowane abincin kare na Acana Singles, wanda ba shi da talauci ko rashin lahani - sun ƙunshi kashi 50% na nama. Don tallafawa lafiyar dabbobin da ke da wahalar narkewa, abincin kare Acana Singles ya ƙunshi adadin kayan lambu da 'ya'yan itatuwa, waɗanda ke zama tushen sinadirai da fiber. 

Yawancin masu mallaka suna jin daɗin abinci mai gina jiki guda ɗaya saboda sau da yawa sun kasa magance rashin haƙuri da abinci. Wannan yana faruwa ne saboda abincin da ake kira hypoallergenic, a gaskiya, ban da babban tushen furotin da aka tsara don kawar da allergies, irin su duck ko zomo, sau da yawa sun ƙunshi kitsen kaza ko ƙwai. A zahiri, tare da rashin lafiyar kaza, duk matsalolin sun sake farawa. Abun da ke tattare da abinci na Acana Singles ya ware irin wannan "mamaki" - babu wani abincin da ke cikin layi ya ƙunshi ƙwai, kuma an kara musu kitsen daga irin nau'in dabba, daga naman da aka yi duk abincin. 

Duk da wasu bambance-bambance, duk abincin kare Akana yana biyan bukatun halittu na waɗannan dabbobin a matsayin mafarauta. Wannan yana nufin cewa a cikin kowane takamaiman layin Akana, ana yin la'akari da abun da ke ciki na karnuka daidai da babban ra'ayi na asali: mafarauta su ci nama, kuma abinci ya bambanta kawai dangane da bukatun kowane dabba.

Leave a Reply