Yadda za a yanke kusoshi na alade na Guinea: jagorar mataki zuwa mataki
Articles

Yadda za a yanke kusoshi na alade na Guinea: jagorar mataki zuwa mataki

Yadda za a datsa ƙusoshin alade? – yawancin masu waɗannan rodents masu ban sha’awa suna mamakin wannan tambayar. Tabbas, yana da muni a cutar da wannan halitta mai rauni. Duk da haka, ba za ta iya kula da farawarta da kanta ba. Kuma ƙwanƙwasa masu tasowa suna lanƙwasa yatsunsu, wanda, ba shakka, yana shafar kashin baya. A cikin kalma, irin wannan hanya ya kamata ya zama dole. Amma shin da gaske ne talaka zai iya aiwatar da shi? Hakika, kuma za mu gaya muku yadda za ku yi.

Ajiye duk abin da kuke buƙata

Don haka, menene amfani don yankan farantin alade?

  • Tattaunawa yadda ake yanke kusoshi na alade muna buƙatar farawa tare da tattaunawa game da zaɓin yankan waya. Wasu suna zabar yara, suna jayayya cewa su masu laushi ne. Amma a gaskiya, ko da irin wannan nippers dan damfara farantin ƙusa. AMMA ga alade na guinea, wannan ƙanƙara za ta kasance mai hankali sosai. don haka mafi kyau saya samfurori na musamman don dabbobi. Alal misali, a cikin nau'i na guillotines - ba su damfara claws, kuma a lokaci guda an bayyana su sosai. Wasu rukunin runduna suna da kamar wata irin kayan aikin daban-daban, saboda ba tare da daidaito ba ban san wane zaɓi ba ne ga wani dabba.
  • Sitaci na masara ko foda na musamman don tsayawar jini. Ana iya samun maƙasudin ƙarshe a wancan kantin sayar da kayayyaki don aski, ko a cikin kantin magani. A mataki na farko, irin waɗannan mataimakan za su zo da amfani sosai, sa'an nan kuma za ku iya buƙatar shi. Wani lokaci capillaries suna kusa da ɓangaren da aka cire na farantin, kuma suyi kuskure cikin sauƙi.
  • Towel kuma zai tabbatar da amfani. Ƙananan - don hannaye. Lokacin da mumps ya nuna ƙara yawan damuwa, mafita mai kyau zai kasance a nannade shi a cikin tawul don gyara mafi kyau. Bugu da kari, aladu sukan kwantar da hankali irin wannan nade a cikin tawul.

Yadda za a yanke ƙwanƙwasa na mumps na teku: jagorar mataki zuwa mataki

Yanzu bari mu fara da tsari:

  • Foda don dakatar da jinin dole ne a zubar da shi a gaba - idan jinin ya tafi, ba za a sami lokaci mai yawa don rikici tare da shi ba. Za ka iya zuba shi a kan napkin, misali. Adadin da aka ba da shawarar shine kwata na teaspoon. Babban adadin foda ba shi yiwuwa a buƙata - duk da haka alade na Guinea ba babban dabba ba ne.
  • Yanzu zaku iya fitar da dabbar daga keji. Tabbas, masana gaba ɗaya sun ba da shawarar tada alade a cikin lokacin da ya gabata na gyaran ƙusa - wato, ɗaukar shi a hannunka, shafa shi, magana da shi. Wannan zai ceci rodent daga damuwa mara amfani, kawar da tsoro. Duk da haka, har yanzu yana da kyawawa don fitar da alade da kyau daga keji, saboda ko da mai ladabi da kwanciyar hankali na iya jin tsoro. Don yin wannan, dole ne a sanya babban yatsan hannu ɗaya a ƙarƙashin haƙar alade, kuma dole ne a riƙe baya da ɗayan hannun. Dole ne duk motsi ya zama santsi.
  • Zai fi kyau a kunsa dabbar nan da nan a cikin tawul. Duk da haka, dole ne a yi wannan a hankali, ba tare da matsi da alade da yawa ba. In ba haka ba, akwai babban haɗari na murkushe shi ko zazzage shi.
  • Yanzu zaku iya sanya alade akan cinyar ku. A wannan yanayin, idan ya cancanta, ya zama dole a kwantar da hankalinta. Misali, bayar da magani - wannan hanyar sau da yawa yana taimakawa. Misali, zaku iya bi da karas ko barkono kararrawa. Scratching a bayan kunne, za ku iya cimma abin da kuke so.
  • Lokaci ya yi da za a ɗauki tafin hannu. Ɗaukar shi, kuna buƙatar ja a hankali. Mafi mahimmanci, alade zai fara farawa - kuma wannan al'ada ne. Babban abu shine a ba ta lokaci don kwantar da hankali, sannan za ku iya maimaita wannan aikin.
  • Yanzu ɗaya daga cikin farantin yana buƙatar gyarawa ta hanyar riƙe shi tsakanin fihirisa da babban yatsan hannu. Amma ya kamata a danne shi a hankali don kada rogon ya yi rauni.
  • Ya kamata a kawo masu yankan zuwa kambori kuma a gyara su a gaban farantin. Sa'an nan kuma kana buƙatar tambayi wani don haskaka kambori tare da walƙiya - wannan zai taimaka wajen ganin tasoshin jini. Idan ka tambayi wani, kana buƙatar shirya tare da dabbar don ya kwanta a cikin haske mai haske.
  • Ganin inda za ku iya yanke, kuna buƙatar cire ƙarin ɓangaren farantin. Idan ba zato ba tsammani alade ya juya ya zama yanke, wajibi ne a yi amfani da foda na hemostatic.
  • Ya rage don maimaita algorithm da aka kwatanta a sama tare da wasu ƙugiya. Idan alade ya fara jin tsoro, kuna buƙatar kawar da shi tare da karce ko magunguna. Yana da mahimmanci kawai kada a bi da dabba a lokacin yankan kambi, in ba haka ba zai sha.

Masana sun ce alade na Guinea ya fara buƙatar yankan faranti a zahiri daga shekaru 1-3 watanni. Kuma yana da kyau a yi shi sau da yawa - sau ɗaya ko sau biyu a wata. Duk da haka, kada ku ji tsoro: dauke da makamai tare da duk shawarwarin da samun kwarewa, yana yiwuwa a koyi yadda ake gudanar da manicure alade yadda ya kamata.

Leave a Reply