K'annana ba sa zuwa da umarni.
Dogs

K'annana ba sa zuwa da umarni.

Wani kwikwiyo a cikin gida yana da daɗi da ban sha'awa, amma kamar ƙaramin yaro, baya zuwa tare da "umarnin amfani". Don haka, muna gaya muku ainihin ilimin da zai taimake ku a cikin kwanakin farko da makonni na zamansa a gidan ku.

Soyayya da kauna

Kwarjin ku zai ji daɗin ƙaura zuwa cikin gidanku, amma zai zama ɗan firgita a gare shi. Zai buƙaci kulawa mai yawa, tallafi da kulawa mai laushi don saba da sabon mazauninsa. Zai bukaci kulawa, kuma ya kamata ku ba shi lokaci mai yawa a cikin wannan lokacin. Ku yawaita yabonsa da kiran sunansa. Nuna cewa kana ƙaunarsa, amma a lokaci guda, idan ya aikata wani abu da bai dace ba, dakatar da shi ta hanyar cewa a'a (karanta ƙarin game da horarwa da wuri).

.

Kamshi da sautuna

Wasu ƴan kwikwiyo sun rasa sanannun ƙamshi da sautunan da aka saba da su kafin su shiga gidan ku. Idan kwikwiyon ku yana da wuyar daidaitawa zuwa sabon yanayi, zaku iya gwada amfani da kare mai raɗaɗi pheromone spray (DAP) wanda zai ba ɗan kwiwar ku sanin nutsuwa. Koyaya, yi amfani da waɗannan a cikin matsakaici - yana da mahimmanci ga ɗan kwiwar ku ya saba da sabon kewaye. Hakanan zaka iya kunna rediyo cikin nutsuwa da daddare kusa da wurinsa. 

Dream

Kamar karamin yaro, kwikwiyo na bukatar barci mai kyau, don haka yana da kyau a ba shi wuri mai dumi da natsuwa inda zai huta da rana da dare. Rayuwar iyali na iya zama abin mamaki ga ƙaramin kwikwiyo, don haka yana buƙatar ɗan lokaci don zama shi kaɗai. Shirya wurinsa inda zai sami nutsuwa da kwanciyar hankali. Ƙwararru sukan fi son yin barci a wurare da ke kewaye, don haka kuna iya nemo musu akwati. Kuna iya sanya gado mai laushi a cikin akwatin, sannan zai zama "mafi aminci" ga dabbar ku a cikin waɗannan lokutan lokacin da yake buƙatar kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.

Abinci ga kwakwalwa

Lokacin da kuka kawo ɗan kwiwarku gida a karon farko, yana da kyau ku ci gaba da ciyar da shi abincin da ya saba. Amma ba duk abincin kwikwiyo ne iri ɗaya ba; wasu sun ƙunshi sinadarai masu inganci fiye da wasu, don haka sannu a hankali za ku iya canza ɗan kwiwar ku zuwa duk abincin da likitan dabbobinku ya ba da shawarar. Ana buƙatar yin wannan har tsawon kwanaki biyar zuwa bakwai (likitan likitan ku zai ba ku shawara a kan mafi kyawun hanya), haɗa abincin da kuka saba da sabon abincin kuma a hankali ƙara yawan adadin na ƙarshe har sai kun kasance gaba ɗaya akan sabon abinci (koyi ƙarin koyo). game da yadda ake canza dabbar dabba zuwa sabon abinci).

Hill'sTM Puppy Diets

Hill'sTM Puppy Diets an tsara su don samar da dabbobin ku da ma'auni na gina jiki daidai. Sun ƙunshi daidaitattun ma'auni na duk bitamin da ma'adanai waɗanda ke taimaka wa ƙwanƙwasa su kai ga cikakkiyar damar su. Hakanan sun ƙunshi DHA na halitta don ingantaccen kwakwalwa da haɓaka hangen nesa.

Abincin kwikwiyo na Hill'sTM suna da ɗanɗano sosai kuma ana samun su a cikin busassun abinci da gwangwani, ɗan kwiwar ku zai ji daɗin kowane hidima. Ƙara koyo game da Abincin Ƙwararrun Ƙwararru na Hill'sTM.

Leave a Reply